ราคา 650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 21666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 403
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์/วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่ | Lumpini Condotown/Ville Raminthra-Laksi

Condo
0891277747
2014-06-17 21:11:22.0
เลขที่ประกาศ: 114531
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด บ้านเอราวัณ หลักสี่ หลังสำนักงานเขตหลักสี่ แจ้งวัฒนะ วิภาวดีรังสิต ห้อง30ตรม ตึก1 ชั้น3 พร้อมผู้เช่าระยะยาว ขาย650,000บาท ติดต่อ 0891277747 Erawan Condo sell 650,000 baht studio 30sqm first-building FL3 0891277747

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี คอนโดทาวน์/วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่ Lumpini Condotown/Ville Raminthra-Laksi
ลุมพินี คอนโดทาวน์/วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่ | Lumpini Condotown/Ville Raminthra-Laksi

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 26 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด บ้านเอราวัณ หลักสี่ 650,000บาท Condo for sale Erawan Laksi 650,000baht ติดต่อคุณ Condo
ขาย 650000.00 บาท
ขาย คอนโด LEVO ลาดพร้าว 18 ( โครงการ 2 ) ห้องใหม่สวย 33 ตรม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS หมอชิต MRT ลาดพร้าว
ขาย 2690000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ คอนโด The Base Park West Sukhumvit 77 - 2870000 บาท ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์
ขาย 2870000.00 บาท
ขาย Elio Sukhumvit 64 ห้องวิวสระว่ายน้ำ ห้องเปล่า ไม่มีเฟอร์ ในราคาพิเศษ
ขาย 2150000.00 บาท
เช่าคอนโด เมโทรพาร์ค สาทร-กัลปพฤกษ์ ห้องสวย ไฟฟ้า&เฟอร์ครบ ใกล้รถ BTS วุฒากาศ